พูดคุย
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[โปรแกรม] โปรแกรมใส่ Mod ลงใน gta.img ควรมีใว้

2 posters

Go down

[โปรแกรม] โปรแกรมใส่ Mod ลงใน gta.img ควรมีใว้ Empty [โปรแกรม] โปรแกรมใส่ Mod ลงใน gta.img ควรมีใว้

ตั้งหัวข้อ  paloza123 Mon Apr 18, 2011 3:24 pm

เป็นโปรแกรมใช้สำหรับลง Mod สกิน ปืน สกิน คน รถ เรือ ต่างๆ
วิธีลง
1.ลงใว้ส่วนไหนของบ้านเมืองก็ได้
วิธีใช้
1.เปิดโปรแกรม Spark
2.กด Ctrl+O เลือกไปที่ gta.img
3.กด ctrl+ I แล้วเลือกไปที่mod ของท่าน (เช่น gun.dff กับ gun.txd)
4.กด Ctrl+ S เมื่อท่านลง mod เสร็จ ไม่กด mod ไม่ขึ้น อดน่ะจ้ะ
5.ปิดโปรแกรมเข้าเกมลุยๆ
ลิงค์โหลดโพสก่อนถึงจะเห็น

paloza123
paloza123

ขึ้นไปข้างบน Go down

[โปรแกรม] โปรแกรมใส่ Mod ลงใน gta.img ควรมีใว้ Empty ขอบคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  nutboyza Mon Oct 31, 2011 9:08 pm

ขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับ

nutboyza

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน