พูดคุย
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด

4 posters

Go down

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด

ตั้งหัวข้อ  OsakaByx Mon Apr 18, 2011 11:45 am

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Image

นี่ครับเต็มๆๆ ช่วยดูด้วยนะครับว่าผิดหรือป่าว ส่วนตัวผมว่า ผิดเต็มๆๆ Evil or Very Mad

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Image

นี่ตำรวจนอนตายอย่างน่าสมเพส What a Face

ทำผิดกฏแล้วยัง หัวเราะอีก ดูจากรูปครับ แล้ว อีกคน อด อดคือ อดยิงหรือไรไม่รู้ แอดมินช่วยดูด้วยนะครับหรือ ทำตามกฏเซิพเวอร์ด่วน pale
OsakaByx
OsakaByx

ขึ้นไปข้างบน Go down

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty Re: แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด

ตั้งหัวข้อ  Felin Mon Apr 18, 2011 12:12 pm

Exclamation
Felin
Felin

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty หยอ เจ้าตัวฝากมาว่างั้น

ตั้งหัวข้อ  131ack-TsuN-Fo1 Mon Apr 18, 2011 1:36 pm

@แจ๊ค ดูให้ดีดีคับ 131ack-TsuN-Fo1 ได้ยิง กระลูกทั้งหมดแค่ 2นัด หน้าธนาคาร แลวเค้าก้อยัดดาว Suspect Suspect

แลว ถ้าผมยิงอีก ดาวก้อน่าจะ2 ช่ายปะ Suspect Suspect ไหม มี 1ดาว ที่เค้ายัดเอง เนาะ = =

แลว ดู ที่ว่าอด คับ ผมว่า อดได้ยิง เพราะ ได้ยิง 2นัดที่ ธนาคาร แลวเค้าก้อ หนี พวกผมไล่ แลวเค้าก้อหยุด ผมกำลังกระโดด มันก้อตาย สะแลว ผมก้อคุยว่า อด = =

แลว ที่หาของเรื่อง ก้อคือ หลีดตร. เปิดโปร ผมเหน 4 ครั่ง ผมก้อ /o บอกว่า โปรไหม แลวเค้าก้อว่าผมก้อโปร ผมก้อเลยบอกไปว่า เปิดทีมเวอร์ ดูก้อได้ถ้าไม่มี จ่าย100k เค้าก้อไม่เอา แลวเค้าก้อบอกว่า พอๆๆ จบ งี่อะคับ

แลว ผม DB จิง แต่2นัด+ไม่ตาย มันยัง ถ่ายลง ดูดีดี คับ แลวจะรุ้ความจิง

131ack-TsuN-Fo1

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty ถ้าผม โดน ผมว่า หลีด เค้าหนักกว่า หลายเท่ามากเลยนะคับ

ตั้งหัวข้อ  131ack-TsuN-Fo1 Mon Apr 18, 2011 1:38 pm

หนัก จนเพื่อน คนรุ้จัก ไม่รุ้จัก ช่วยผม อะคับ ดู ขนานคนไม่รุ้จัก ยังมา ช่วย = =

ม่ายรุ้ใคร ผิดกว่ากัล Suspect Suspect Suspect

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty ด้วยความเกรียนของ ตร. เหมือนกันเปิด Sobeit คาถ่ายรูป 55 ลาววะ

ตั้งหัวข้อ  icecreamhotz Mon Apr 18, 2011 1:58 pm

ดู ตร. หน่อยนะคับ ยังเปิด Sobeit ยุเลยก่อนถ่ายอะปิดด้วยนะ 5 5
icecreamhotz

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty คนในแก๊งผมอาจพูดถูก

ตั้งหัวข้อ  icecreamhotz Mon Apr 18, 2011 2:05 pm

คือว่าไม่ได้เข้าข้างนะคับผมเดาเอานะลองคิดนะคับ

คือ ตร. อาจจะขับรถ หนี แล้วพวกผมไล่ มันอาจจะ /bc แล้วก็พอรถหายพวกผมอาจจะหยุดยิงไม่ทัน

แต่ทุกคนคงสงสัยว่าเลือดกับเกราะทำไมถึงหายก็เพราะว่าอาจจะโดนยิงตั้งแต่หน้าธนาคาร หรือ ไล่ยิงบนรถแล้ว

ซึ่ง รถ+รถ ก็ไม่ผิด ผมมีความเห็นว่างี้นะคับ ^ ^

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty Re: แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด

ตั้งหัวข้อ  Felin Mon Apr 18, 2011 2:08 pm

icecreamhotz พิมพ์ว่า:คือว่าไม่ได้เข้าข้างนะคับผมเดาเอานะลองคิดนะคับ

คือ ตร. อาจจะขับรถ หนี แล้วพวกผมไล่ มันอาจจะ /bc แล้วก็พอรถหายพวกผมอาจจะหยุดยิงไม่ทัน

แต่ทุกคนคงสงสัยว่าเลือดกับเกราะทำไมถึงหายก็เพราะว่าอาจจะโดนยิงตั้งแต่หน้าธนาคาร หรือ ไล่ยิงบนรถแล้ว

ซึ่ง รถ+รถ ก็ไม่ผิด ผมมีความเห็นว่างี้นะคับ ^ ^

หน้าจะเป็นไปได้นะ ^^
Felin
Felin

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty ขอเพิ่มสักนิดนะคับ

ตั้งหัวข้อ  icecreamhotz Mon Apr 18, 2011 2:08 pm

ถ้าโพสข้างบนที่ผมโพสไปไม่เชื่อลองไปทำดูก็ได้นะคับ

^ ^

ตั้งหัวข้อ  131ack-TsuN-Fo1 Mon Apr 18, 2011 2:11 pm

คับ ถูกครึ่ง 1 แต่ไม่หมดคับบ

ตรงที่ มันขัยรถ อะ มันวิ่งคับ แต่โดนยิ่งตรง หน้า ธนาคาร จน เกราะกะ เลือด จะหมด อยุละ เลยวิ่ง Suspect Suspect

แลว พวกผมขับรถตาม แต่สุดท้าย ผมก้อ ได้ ยิงแค่ 2นัด

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty ขออีก

ตั้งหัวข้อ  icecreamhotz Mon Apr 18, 2011 2:12 pm

เพราะพวกเชือดรัฐแก๊งผมเนี่ยปล้นหลายครั้ง ตร. ก็ไม่ค่อยทำงานสงสัยเบื่อ

เลยหาเรื่องแก้แค้นนะคับ เพราะพวกผมก็เคยบอกให้แอดมิน ปลด จาก ตร.

ตั้งหัวข้อ  131ack-TsuN-Fo1 Mon Apr 18, 2011 2:14 pm

แลว ตร. เค้าไหม ต้อง ตั้งด่านที่ หน้าธนาคาร ให้คนอื่นเข้า ไม่ได้ ด้วยละคับ

คนเค้า จะฝากตัง ถ้อน ตัง ปล้นมันก้อ เรื่องของเค้า คุณเปน ตร. มีหน้าที่จับ นิ

แลว ตั้งด่านไหม แลวมี อีกเรื่อง ผ่านได้ 2วันเอง คือหลีดตร. ให้ตังพวกผม แลวบอกอย่าปล้นตอนนี้ ขี้เกลียด ตังแค่ 2000 ปล้นได้ 10k อะคับ

แลวไหม ต้อง ขี้เกลียดด้วย เมื่อคุณ เลือกจะ ปกป้องเซฟให้ สบง มีหน้าที่จับคนผิด ช่ายคือพวกผม

แต่คุณ ไม่ ควรให้ตังแลว บอก แบบ นั้น

แกงค์เชือดรัฐ DB ตำรวจ (เจ้าตัวฝากลง) ด้วยความเกรียนจึง DB หรือ ป๊อด Empty พิจารณาใหม่

ตั้งหัวข้อ  icecreamhotz Mon Apr 18, 2011 2:15 pm

งั้นมีทางเดียวคับที่ผมพิจารณานะคับ พวกลูกน้องผมลุยกับ Sontum 2 คนใช่ไหมคับช่วยกันยิงก็น่าจะลดเยอะนะคับ

เลือดคงเหลือน้อยแต่ผมว่า

มันอาจจะวิ่งแล้วเลือดลดนะคับเพราะผมเคยอยู่เลือดเหลือนิดเดียวคงลด

เพราะ 2 คน ยิงยังไงก็ไม่รอดหรอก

ไม่ได้เข้าข้างนะคับอันนี้เดาอีก ๆ

ขึ้นไปข้างบน