พูดคุย
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผมโดนตำรวจข่มเหงอีกแล้ว ดุเอาครับ pan_empty

2 posters

Go down

ผมโดนตำรวจข่มเหงอีกแล้ว ดุเอาครับ pan_empty Empty ผมโดนตำรวจข่มเหงอีกแล้ว ดุเอาครับ pan_empty

ตั้งหัวข้อ  kefkefza Fri Apr 29, 2011 1:46 pm

ผมโดน ตำรวจ ที่ไม่รู้ กด แล้ว เปน ตร

คิดดูดิครับผมไม่มีดาวแล้ว ยังฆ่า เพราะหมั่นใส้ เปน ตร ได้ไง อย่างนี้ เรื่อย ๆ สมมุต มีนายยก ไม่ หมั่นใส้นายกฆ่านายกเลยหรอ

อุทาหร สอน หลูกหลานนพครับ

พอเอินเขาบอกว่าผมมีดาว

ผมโดนตำรวจข่มเหงอีกแล้ว ดุเอาครับ pan_empty Samp069

ผมโดนตำรวจข่มเหงอีกแล้ว ดุเอาครับ pan_empty Samp070

ผมโดนตำรวจข่มเหงอีกแล้ว ดุเอาครับ pan_empty Samp072

kefkefza

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผมโดนตำรวจข่มเหงอีกแล้ว ดุเอาครับ pan_empty Empty Re: ผมโดนตำรวจข่มเหงอีกแล้ว ดุเอาครับ pan_empty

ตั้งหัวข้อ  Felin Fri Apr 29, 2011 3:03 pm

mod อะไรหรอ

ถนนสวยดีอ่ะ! ^________^

Very Happy
Felin
Felin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน